Artist Thumbnail
Võ Ngọc Quyền

Songs

See All
1
thumbnail
Tân Cổ Bí Xanh
2
thumbnail
Tân Cổ Hào Hoa
3
thumbnail
Nghĩa Mặn Tình Nồng
4
5
thumbnail
Lòng Mãi Yêu Thương

Singles & EPs

See All
thumbnail

Màu Tím Anh Buồn

Single2025
thumbnail

Người Tình Dễ Thương

Single2024
thumbnail

Phạm Lãi Biệt Tây Thi

Single2024
thumbnail

Vĩnh Long Quê Em

Single2025
thumbnail

Nát Cánh Phượng Hồng

Single2024
thumbnail

Chúc Xuân

Single2024
thumbnail

Nghĩa Mặn Tình Nồng

Single2024
thumbnail

Mùa Xuân Bên Nhau

Single2024
thumbnail

Tình Quê Miền Tây

Single2024
thumbnail

Tình Quê

Single2024

Videos

See All
thumbnail

BÍ XANH | VÕ NGỌC QUYỀN | TÂN CỔ GIAO DUYÊN 2019 | NGHE MÀ CHẠNH LÒNG

Võ Ngọc Quyền674K views
thumbnail

Tân Cổ Giao Duyên Song Ca Mới 2026 ♥️Tân Cổ Đừng Buồn Nghe Em - Võ Ngọc Quyền ft Hồ Minh Đương

Võ Ngọc Quyền453K views
thumbnail

Trích đoạn Nghĩa Mặn Tình Nồng NS Phương Đạt _ Võ Ngọc Quyền

Phương Đạt Officail 💫2.1K views
thumbnail

Vọng Cổ Song Ca Tình Yêu Mới Nhất 2025❤️Hai Kỷ Niệm Một Chuyến Đi - Võ Ngọc Quyền ft Minh Vũ

Võ Ngọc Quyền6.7M views
thumbnail

Vọng Cổ Tình Yêu Mới Nhất 2023 ❤️ Hào Hoa - Võ Ngọc Quyền ft Dũng Nhí

Võ Ngọc Quyền6M views
thumbnail

Ngọt Ngào Câu Chúc Đầu Xuân - Võ Ngọc Quyền x Trương Hoàng Đông | Tân Cổ Xuân 2026

Võ Ngọc Quyền258K views
thumbnail

Vọng Cổ Song Ca Tình Yêu Mới Nhất 2026❤️TƯƠNG TƯ CÔ BÁN SẦU RIÊNG - Võ Ngọc Quyền, Trương Hoàng Đông

Võ Ngọc Quyền1.1M views
thumbnail

Tân Cổ Giao Duyên Mới 2026 ❤️ GIẤC NGỦ ĐẦU NÔI – Võ Ngọc Quyền ft NSƯT Võ Thành Phê

Võ Ngọc Quyền Official72K views
thumbnail

Vọng Cổ Tình Yêu Mới Nhất 2025❤️Giận Nhau Một Tuần - Võ Ngọc Quyền ft NSUT Vũ Luân

Võ Ngọc Quyền3.4M views
thumbnail

Ngọt Ngào Say Xưa Cặp Đôi Đốn Tim Khán Giả❤️SỢI NHỚ SỢI THƯƠNG - Võ Ngọc Quyền ft Trương Hoàng Đông

Võ Ngọc Quyền1.4M views

Fans might also like

thumbnail

Ngọc Diễm

712K monthly audience
thumbnail

Lương Hồng Huệ

892K monthly audience
thumbnail

Đào Vũ Thanh

345K monthly audience
thumbnail

Mỹ Tiên

867K monthly audience
thumbnail

Cẩm Như

885K monthly audience
thumbnail

Mai Phương Thảo

1.26M monthly audience
thumbnail

Bùi Trung Đẳng

1.55M monthly audience
thumbnail

Hồ Minh Đương

2.35M monthly audience
thumbnail

Trịnh Ngọc Huyền

416K monthly audience
thumbnail

Bình Trọng

2.05K subscribers